Social Icons

mfuko wa pensheni wa pspf

onspot

onspot
Sikiliza Tone Radio Live Hapa, na Tembelea Website yetu www.toneradiotz.com

Thursday, November 29, 2012

SOKO LA MWANJELWA MBEYA LAFIKIA ASILIMIA 80 YA UJENZI

SOKO KUU LA MWANJELWA LINALOENDELEA KUJENGWA MPAKA SASA LIMEFIKIA ASILIMIA 80 ILI KUKAMILIKA NA KUANZA KUFANYA KAZI
WAANDISHI WA HABARI MKOA WA MBEYA WANAPATA MAELEKEZO YA HATUA ILIPOFIKIA YA UJENZI NA NINI KILICHOBAKI ILI JENGO LIANZE KUFANYA KAZI
HILI NI JENGO LA KUHIFADHIA TAKA SOKONI HAPO KABLA YA KUPELEKWA DAMPO


JENGO LA SOKO LA MWANJELWA LILIANZA KUJENGWA 25.02.2010  HADI SASA LIMEFIKIA HATUA YA UMALIZIAJI JAPO LIMECHELEWA KUKAMILIKA NA HATUA ZILIZOPO SASA KUFUATANA NA MKATABA WA UJENZI WA SOKO HILO NI KUWA MKANDALASI ANAKATWA TSH MILION KUMI KILA SIKU KWA MIEZI MITATU ALIYOPEWA AMALIZER NA KUKABIDHI JENGO LIKIWA LIMEKAMIRIKA.

ZIARA YA WAANDISHI WA HABARI ILILENGA KUJIONEA UJENZI UNAVYOENDELEA NA KUJUA KWA NINI JENGO LIMECHELEWESHWA KUMARIZIKA NA HATUA GANI ZIMECHUKULIWA ILI KUKAMILISHA JENGO HILO AMBALO LINA UWEZO WA KUWA NA VYUMBA VYA BIASHARA 450, STOR 3 KWA AJILI YA KUTUNZIA VITU, OFISI MBALIMBALI, POLISI POST MOJA, HOTEL 4, MADUKA MAKUBWA  WATAGAWA KWA MITA, MABUCHA 10, SEHEM YA WAFANYA BIASHARA WADOGO 444, SEHEM YA KUPAKI GALI 150, SEHEM YA KUHIFADHIA TAKA, MAJI SAFI, MAJI TAKA, GENERETA KUBWA, VYOO KWA AJILI YA WAHITAJI MAALUM NA VYA KAWAIDA KATIKA KILA GHOROFA. JENGO LITAKUWA NA GHOROFA 3.

HADI HATUA HII YA ASILIMIA 80 JENGO LIMEGHARIM TSH BILION 8.8 NA HADI UKAMINIKA LITAGHARIMU TSH BILION 13.

Kwa hisani ya Ally Kingo

No comments: